-= Together, We WoW =-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHÚC MỪNG NĂM MỚI !!!

3 posters

Go down

CHÚC MỪNG NĂM MỚI !!! Empty CHÚC MỪNG NĂM MỚI !!!

Bài gửi by Ravine79 Tue Jan 01, 2008 1:52 am

hello,

Đầu năm mới 2008 chúc cả nhà mình năm nay sức khỏe, hạnh phúc. Bạn nào đang đi học thì sẽ học giỏi, nổi danh trong trường. Bạn nào đang đi làm thì công việc ngon lành, thu nhập nhìu nhìu. Bạn nào đang iu thì sẽ thành công với tình iu mới và hạnh phúc bên người trong mộng ! Và cuối cùng bạn nào máu chơi WoW thì .... chơi vừa phải thôi giữ sức để còn thành công trong những cái tớ vừa chúc ở trên !

farao

P/s: Cuối cùng tớ tự chúc tớ những cái tớ chúc mọi người và sau của sau cùng là tớ đi update server fix lỗi đây ! Love you all
I love you
Ravine79
Ravine79

CHÚC MỪNG NĂM MỚI !!! Empty Re: CHÚC MỪNG NĂM MỚI !!!

Bài gửi by Izanka Tue Jan 01, 2008 9:48 am

Anh admin chuc hay wa ^^ ! Neu nguoi` chua di lam chua iu thi anh chuc sao a. Very Happy
Izanka
Izanka

Bài gửi by neo Tue Jan 01, 2008 12:05 pm

Em chúc anh admin năm mới thành công hơn trong công việc. Cuối năm cưới vợ sinh liền 2,3 bé gái xinh xẻo, trắng trẻo cho thỏa lòng mong ước của anh. Chúc cho bà con cô bác server ta năm mới thành công, hạnh phúc, thêm yêu quý và gắn bó hơn với server, chúc cho server VNWoW đông vui hơn nữa (mấy hôm nay nhiều character mới quá anh ạh, không biết thế nào nữa cả?)
neo
neo

Bài gửi by Ravine79 Tue Jan 01, 2008 3:07 pm

A, đầu năm mới có thêm 5,6 bạn mới đăng ký... Một vài bạn đã tạo char vô chơi rồi Smile Chúng ta hãy cùng giúp đỡ các bạn mới để server đông hơn, guild sẽ hùng mạnh hơn và soon, sẽ đến ngày cả server đánh nhau tưng bừng và đi raid instance Very Happy
Ravine79
Ravine79

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content