-= Together, We WoW =-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tìm bộ cài WoW - do không có điều kiện đi mua

3 posters

Go down

Tìm bộ cài WoW - do không có điều kiện đi mua Empty Tìm bộ cài WoW - do không có điều kiện đi mua

Bài gửi by votamnhan Tue Nov 13, 2007 5:25 pm

Mình đang tìm bộ cài WoW nhưng down thì chậm quá. Có Bạn nào nhà ở khu vực Thanh Xuân, Hoàng Mai .. Hà Nội cho mình mượn đĩa cài đc không? Thank nhiều. Smile Smile
votamnhan
votamnhan

Tìm bộ cài WoW - do không có điều kiện đi mua Empty Re: Tìm bộ cài WoW - do không có điều kiện đi mua

Bài gửi by Ravine79 Tue Nov 13, 2007 5:51 pm

Cha này kẹo quá Smile làm gì đến nỗi ko có điều kiện đi mua ! Hờ hờ đùa thôi, có ai giúp bác này ko ? nếu ko vác ổ cứng ngoài qua tui tui cóp cho. Nhớ là ổ cứng ngoài đấy, máy xách tay mà ko cắm được ổ to bự đâu ! À mà ổ to hơn 10Gb nhé Razz Bé hơn là đi cóp làm 2,3 lần đấy
Ravine79
Ravine79

Tìm bộ cài WoW - do không có điều kiện đi mua Empty Re: Tìm bộ cài WoW - do không có điều kiện đi mua

Bài gửi by votamnhan Wed Nov 14, 2007 1:36 am

Hic đâu phải tui kẹo kiếc gì đâu mà tại hiện tại đang viêm màng túi nặng quá, với lại tui không đc quản lý về kinh tế nên đành chịu vậy. Máu chơi lắm nhưng có nhiều khoản cần thiết hơn mấy cái đĩa game chứ nhỉ? Máy nhà có cái ổ CD còn chưa làm sao sắm đc đây này Sad. Bạn cho tui xin cái địa chỉ đi khoảng thứ 6 nếu bạn rảnh thì tui qua nhờ bạn copy hộ. Thank verry much !
À nếu không có bạn nào có acc rapidshare thì cho tui mượn tạm 2 hôm để tui down về đỡ phải làm phiền mấy bạn. Yên tâm là tui không phá cái acc đó đâu, hứa danh dự đó Razz
votamnhan
votamnhan

Bài gửi by Ravine79 Thu Nov 15, 2007 4:55 pm

Thanh niên mà ko có tiền thì làm gì hic ! Thời buổi này ko nghèo được, nghèo con gái nó khinh cho.

Nhưng thôi, anh em trong lúc khó khăn cũng không kèn cựa, chiều mai thứ 6 nếu có ổ cứng ngoài thì PM hoặc kêu lên ở đây nhé rồi hẹn, tôi sẽ copy cho ...
Ravine79
Ravine79

Bài gửi by votamnhan Thu Nov 15, 2007 5:55 pm

Mình mang cái ổ SATA đi có được không? Chứ nếu mà là HDD Box thì mình không có chỉ có cái USB 2Gb thôi ...
votamnhan
votamnhan

Bài gửi by moon_86 Thu Nov 15, 2007 10:53 pm

dung lượng của bộ cài wow tất tần tật tầm 5.5gb . usb thì ko đủ đâu ^_^
moon_86
moon_86

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content